นุ่มเป็นพิเศษตามธรรมชาติไม่มีรสนิยมที่ดี 2.0 W/mK blue Thermal Gap Filler TIF100-20-05U แผ่นยางซิลิโคน -40 ถึง 160 ℃
จีน Dongguan Ziitek Electronic Materials & Technology Ltd. รับรอง
—— Peter Goolsby
—— Antonello Sau
—— คริสโรเจอร์ส
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ultra soft natually tacky 2.0 W/mK blue Thermal Gap Filler TIF100-20-05U Silicone Rubber sheet -40 to 160℃
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: ZIITEK
ได้รับการรับรอง: UL and RoHs
หมายเลขรุ่น: TIF100-20-05U
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1000pcs
ราคา: สามารถต่อรองได้
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำงาน
สามารถในการผลิต: 10000 / วัน
รายละเอียดสินค้า
ความต้านทานของปริมาตร: 8X1012โอห์ม-เมตร แรงดึงดูดเฉพาะ: 2.6ก./ซีซี
ความจุความร้อน: 1 ล. /ก.ก สี: สีฟ้า
อุณหภูมิใช้งานต่อเนื่อง: -40 ถึง 160 ℃ ความแข็ง: 27ชอร์00
เน้น:
วัสดุเปลี่ยนเฟสอุณหภูมิสูง
ซิลิโคนนำความร้อน
ฟิลเลอร์ช่องว่างความร้อน 2.0 W/mK
นุ่มเป็นพิเศษตามธรรมชาติไม่มีรสนิยมที่ดี 1.5 W/mK blue Thermal Gap Filler TIF100-20-05U แผ่นยางซิลิโคน -40 ถึง 160 ℃
ข้อมูลบริษัท
TIF100-20-05U Datasheet-REV02.pdf
คุณสมบัติ:
> นำความร้อนได้ดี:2.0 W/mK
> เหนียวตามธรรมชาติโดยไม่ต้องเคลือบกาวเพิ่มเติม
> นุ่มและบีบอัดได้สำหรับการใช้งานที่มีแรงเค้นต่ำ
> มีให้เลือกหลายความหนา
การใช้งาน:
> ส่วนประกอบระบายความร้อนไปยังแชสซีของเฟรม
> ไดรฟ์จัดเก็บข้อมูลความเร็วสูง
> ตัวระบายความร้อนที่ LED-lit BLU ใน LCD
> ทีวีแอลอีดีและหลอดไฟแอลอีดี
> โมดูลหน่วยความจำ RDRAM
> โซลูชั่นระบายความร้อนท่อความร้อนไมโคร
> ชุดควบคุมเครื่องยนต์ยานยนต์
> อุปกรณ์ทดสอบอัตโนมัติเซมิคอนดักเตอร์ (ATE)
คุณสมบัติทั่วไปของทีไอเอฟ100-20-05Uชุด
สี
สีฟ้า
ภาพ ความหนาของคอมโพสิต ความต้านทานความร้อน
@10psi
(℃-in²/W)
การก่อสร้าง &
ปุ๋ยหมัก
ยางซิลิโคนที่เติมเซรามิก
แรงดึงดูดเฉพาะ
2.6ก./ซีซี ASTM D297
0.39
0.43
ความจุความร้อน
1 ล. /ก.ก ASTM C351
0.50
0.58
ความแข็ง
27ชอร์00 ASTM 2240
70mils / 1.778 mm
0.65
0.76
ความต้านแรงดึง
55 ปล
ASTM D412
0.85
0.94
อุณหภูมิใช้งานต่อเนื่อง
-40 ถึง 160 ℃
110mils / 2.794 mm
1.00 น
1.07
แรงดันพังทลายของไดอิเล็กตริก
>5500 โวลต์ ASTM D149
1.16
1.25 น
ค่าคงที่ไดอิเล็กตริก
4.9MHz ASTM D150
1.31 น
1.38 น
ความต้านทานของปริมาตร
6.4X1013โอห์มมิเตอร์ ASTM D257
1.43 น
180mils / 4.572 mm
1.50 น
คะแนนไฟ
94 V0
เทียบเท่า UL
190mils / 4.826 mm
1.60
1.72
การนำความร้อน
2.0 วัตต์/ลบ.ม ASTM D5470 ภาพ l/ ASTM D751 ASTM D5470
ความหนามาตรฐาน:
0.010" (0.25 มม.) 0.020" (0.51 มม.) 0.030" (0.76 มม.) 0.040" (1.02 มม.) 0.050" (1.27 มม.) 0.060" (1.52 มม.) 0.070" (1.78 มม.) 0.080" (2.03 มม.) 0.090" (2.29 มม.) 0.100" (2.54 มม.) 0.110" (2.79 มม.) 0.120" (3.05 มม.) 0.130" (3.30 มม.) 0.140" (3.56 มม.) 0.150" (3.81 มม.) 0.160" (4.06 มม.) 0.170" (4.32) มม.) 0.180" (4.57 มม.) 0.190" (4.83 มม.) 0.200" (5.08 มม.)
ปรึกษาความหนาทางเลือกของโรงงาน
กาวที่ละเอียดอ่อนของ Peresure:
ขอกาวด้านหนึ่งด้วย "A1" ต่อท้าย
ขอกาวสองหน้าด้วย "A2" ต่อท้าย
การเสริมแรง:
ทีไอเอฟ™ชนิดแผ่นซีรีส์สามารถเพิ่มเสริมด้วยไฟเบอร์กลาส
นุ่มเป็นพิเศษตามธรรมชาติไม่มีรสนิยมที่ดี 2.0 W/mK blue Thermal Gap Filler TIF100-20-05U แผ่นยางซิลิโคน -40 ถึง 160 ℃ 0